EEU-FC1V331B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P19682CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P19682TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC1V331B
คำอธิบาย
CAP ALUM 330UF 20% 35V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
330 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC1V331B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
682.5 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.05 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
68 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.669" (17.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
3000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C