EEU-FC2A101B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P19687CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P19687TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FC2A101B
คำอธิบาย
CAP ALUM 100UF 20% 100V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
100 µF 100 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FC2A101B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
436.2 mA @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
671 mA @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
180 mOhms
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
100 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
ประเภทการติดตั้ง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C