EEU-FM1E471
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P12388-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FM1E471
คำอธิบาย
CAP ALUM 470UF 20% 25V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
470 µF 25 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FM1E471 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.343 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.79 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
26 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
25 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C