EEU-FP1V511B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P123959CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P123959TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FP1V511B
คำอธิบาย
CAP ALUM 510UF 20% 35V RADIAL TH
คำอธิบายโดยละเอียด
510 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 68mOhm @ 100kHz 4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FP1V511B รุ่น
หมวดหมู่
โพลาไรซ์เซชัน
ขั้ว
Mfr
อัตรา
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.625 A @ 120 Hz
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.5 A @ 100 kHz
ความจุไฟฟ้า
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.689" (17.50mm)
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
68mOhm @ 100kHz
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
4000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C