EEU-FS0J103B | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CAP ALUM 10000UF 20% 6.3V RADIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 31 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 10000 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | EEU-FS0J103B รุ่น |
หมวดหมู่ | แอพพลิเคชั่น |
Mfr | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ 3.056 A @ 120 Hz |
ชุด | กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง 3.82 A @ 100 kHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | อิมพีแดนซ์ 14 mOhms |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ระยะห่างระหว่างตัวนำ 0.295" (7.50mm) |
ความจุไฟฟ้า | ขนาด / มิติ 0.630" Dia (16.00mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 1.063" (27.00mm) |
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด 6.3 V | ประเภทการติดตั้ง |
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C | บรรจุภัณฑ์ / เคส แนวรัศมี, กระป๋อง |
อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 105°C | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |