EEU-FS0J202LB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122285CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P122285TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FS0J202LB
คำอธิบาย
CAP ALUM 2000UF 20% 6.3V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
2000 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FS0J202LB รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.248 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.56 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
30 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
9000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C