EEU-FS0J392L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122350-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FS0J392L
คำอธิบาย
CAP ALUM 3900UF 20% 6.3V RADIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
31 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3900 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
EEU-FS0J392L รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
Mfr
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.976 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.47 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
18 mOhms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.394" Dia (10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C