EEU-FS0J472B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122291CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P122291TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FS0J472B
คำอธิบาย
CAP ALUM 4700UF 20% 6.3V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
4700 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FS0J472B รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
2.08 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
2.6 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อิมพีแดนซ์
18 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C