EEU-FS0J512
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122352-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FS0J512
คำอธิบาย
CAP ALUM 5100UF 20% 6.3V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
5100 µF 6.3 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FS0J512 รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
2.552 A @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
3.19 A @ 100 kHz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อิมพีแดนซ์
15 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
6.3 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
10000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C