EEU-FS1A122LB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P122299CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
P122299TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-FS1A122LB
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 10V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 10 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-FS1A122LB รุ่น
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
992 mA @ 120 Hz
ชุด
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.24 A @ 100 kHz
อิมพีแดนซ์
41 mOhms
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.315" Dia (8.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.650" (16.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
10 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
8000 ชั่วโมง (Hrs) @ 105°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C