EEU-TP1V122
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
P14937-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EEU-TP1V122
คำอธิบาย
CAP ALUM 1200UF 20% 35V RADIAL
คำอธิบายโดยละเอียด
1200 µF 35 V ตัวเก็บประจุอิเล็กโตรไลต์อะลูมิเนียม แนวรัศมี, กระป๋อง 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
โมเดล EDA/CAD
EEU-TP1V122 รุ่น
หมวดหมู่
อัตรา
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่ต่ำ
1.904 A @ 120 Hz
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้ากระเพื่อม @ ความถี่สูง
1.985 A @ 100 kHz
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.866" (22.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
35 V
ประเภทการติดตั้ง
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 125°C
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 135°C