HSTTV75-T6 ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSTTV75-T6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HSTTV75-T6-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSTTV75-T6
คำอธิบาย
HEATSHRINK 3/4" X 200' BLUE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หดเมื่อโดนความร้อน ท่อ, ยืดหยุ่น 0.750" (19.05mm) 2 ไปยัง 1 สีน้ำเงิน 200.0' (61.0m)
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - คืนสภาพแล้ว
0.375" (9.53mm)
Mfr
ความหนาของผนังที่คืนสภาพแล้ว
0.030" (0.76mm)
คุณสมบัติ
สารหน่วงการติดไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
อัตราส่วนการหดตัว
อุณหภูมิหดตัว
90°C
ความยาว
200.0' (61.0m)
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - ที่ให้มาด้วย
0.750" (19.05mm)