HSTTV75-T มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Panduit Corp
มีอยู่ในสต็อค: 1
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
3M
มีอยู่ในสต็อค: 11,843
เอกสารข้อมูล
3M
มีอยู่ในสต็อค: 15,721
TE Connectivity Raychem Cable Protection
มีอยู่ในสต็อค: 25
หดเมื่อโดนความร้อน ท่อ, ยืดหยุ่น 0.750" (19.05mm) 2 ไปยัง 1 สีดำ 200.0' (61.0m)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HSTTV75-T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
HSTTV75-T-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSTTV75-T
คำอธิบาย
HEATSHRINK 3/4" X 200' BLACK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - คืนสภาพแล้ว
0.375" (9.53mm)
Mfr
ความหนาของผนังที่คืนสภาพแล้ว
0.030" (0.76mm)
คุณสมบัติ
สารหน่วงการติดไฟ, ทนต่อรังสียูวี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 135°C
อัตราส่วนการหดตัว
อุณหภูมิหดตัว
90°C
ความยาว
200.0' (61.0m)
เส้นผ่านศูนย์กลางด้านใน - ที่ให้มาด้วย
0.750" (19.05mm)