AA36U-240B-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-AA36U-240B-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AA36U-240B-R
คำอธิบาย
36W 24V DESKTOP ADAPTER WITH C14
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 36 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
75mW
ผู้ผลิต
Phihong USA
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 65°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.06" L x 1.93" W x 1.32" H (103.0mm x 49.0mm x 33.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, FCC, UKCA, UL
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
หมายเลขมาตรฐาน
พลังงาน (วัตต์)
36 W