POE90U-1BT-2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-POE90U-1BT-2-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
POE90U-1BT-2-R
คำอธิบาย
POE INJECTOR 56V 90W DESKTOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
56V power over ethernet (poe) 1 พอร์ต หัวฉีดช่วงกลาง อัตราการส่งข้อมูล
หมวดหมู่
เป็นไปตาม
IEEE802.3bt
ผู้ผลิต
Phihong USA
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 40°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
เดสก์ท็อป
ประเภท
หัวฉีดช่วงกลาง
ขนาด / มิติ
6.54" L x 3.15" W x 1.72" H (166.0mm x 80.0mm x 43.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
AS/NZS, CCC, cULus, IEC, PSE
จำนวนของพอร์ต
1
หมายเลขมาตรฐาน
GB17625.1-2012; GB4943.1-2011; GB/T9254-2008; 55022; 60950-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
56V
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14 (พาวเวอร์), RJ45 (ข้อมูล)
กระแสไฟ - เอาต์พุต
1.6 A
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
RJ45 (ข้อมูล, พาวเวอร์)
พลังงาน (วัตต์) - ต่อพอร์ต
90W