PSAC12R-060-R-CR1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-1386-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSAC12R-060-R-CR1
คำอธิบาย
AC/DC WALL MOUNT ADAPTER 6V 12W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6V 12 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI, CoC ชั้น 1
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก R/A, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
อินพุตคอนเนคเตอร์
หลายใบมีด
ประเภทอินพุต
หลายใบมีด (ขายแยกต่างหาก)
ขนาด / มิติ
2.82" L x 1.97" W x 1.31" H (71.7mm x 50.0mm x 33.3mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
AS/NZS, cULus, IEC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
6V
หมายเลขมาตรฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
น้ำหนัก
0.333lb (151.05g)
พลังงาน (วัตต์)
12 W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)