PSC15A-075-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
993-PSC15A-075-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PSC15A-075-R
คำอธิบาย
AC/DC WALL MNT ADAPTER 7.5V 15W
คำอธิบายโดยละเอียด
7.5V 15 W ac/dc ภายนอก ติดบนผนัง (ชั้น II) อะแดปเตอร์ ใบมีดคงที่ อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
100mW (สูงสุด)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
North America
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 10.0mm
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
ใบมีดคงที่
อินพุตคอนเนคเตอร์
NEMA 1-15P
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.81" L x 1.97" W x 1.23" H (71.5mm x 50.0mm x 31.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
7.5V
หน่วยงานที่อนุมัติ
cULus
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A
น้ำหนัก
0.32lb (145.15g)
พลังงาน (วัตต์)
15 W