OFM1005126
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3180-OFM1005126-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OFM1005126
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 15V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 15V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 50°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
2.01" L x 4.02" W x 1.26" H (51.0mm x 102.0mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
15V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UL
6.7 A