OFM1005128
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
3180-OFM1005128-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OFM1005128
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 90 ~ 264VAC อินพุต
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 50°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.02" L x 2.01" W x 1.26" H (102.0mm x 51.0mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UL
4.2 A