RV4NAYSD101A
RV4NAYSD101A
RV4NAYSD101A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RV4N101C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RV4NAYSD101A
คำอธิบาย
POT 100 OHM 2W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1 kierros คาร์บอน 2W ที่ยึดบัดกรี
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
Precision Electronics Corporation
ประเภทการปรับ
ผู้ใช้กำหนด
ชุด
การหมุน
314°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
100
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.875" (22.23mm)
พลังงาน (วัตต์)
2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.249" (6.32mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 1.120" Dia (28.45mm)