RV4NAYSD253A
RV4NAYSD253A
RV4NAYSD253A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RV4N253C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RV4NAYSD253A
คำอธิบาย
POT 25K OHM 2W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1 kierros คาร์บอน 2W ที่ยึดบัดกรี
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
25k
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.875" (22.23mm)
พลังงาน (วัตต์)
2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.249" (6.32mm)
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 1.120" Dia (28.45mm)