SPRU1031S28
SPRU1031S28
SPRU1031S28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SPRU103C-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SPRU1031S28
คำอธิบาย
POT 10K OHM 1/2W CARBON LINEAR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10k โอห์ม 1 กลุ่ม เชิงเส้น ติดตั้งบนพาเนล โพเทนชิโอมิเตอร์ ไม่มี 1.0 kierros คาร์บอน 0.5W, 1/2W PC ขา
หมวดหมู่
จำนวนของช่อง
1
ผู้ผลิต
Precision Electronics Corporation
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
ชุด
การหมุน
295°
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
คาร์บอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
10k
ประเภทแอคชูเอเตอร์
สล็อต
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความยาวแอคชูเอเตอร์
0.875" (22.23mm)
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
เส้นผ่านศูนย์กลางแอคชูเอเตอร์
0.125" (3.18mm)
สวิตช์ในตัว
ไม่มี
เกลียวปลอกสวม
จำนวนรอบ
1.0
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ทำให้ลดลง
เชิงเส้น
ขนาด - บอดี้
วงกลม - 0.510" Dia (12.95mm)