CP10.241-R2-C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-CP10.241-R2-C1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP10.241-R2-C1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
พลังงาน (วัตต์)
240W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ประสิทธิภาพ
0.947
ประเภทอินพุต
AC หรือ DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.61" L x 1.54" W x 4.88" H (117.0mm x 39.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, EAC, UL
180V
หมายเลขมาตรฐาน
ATEX; IECEx; 60950-1; 61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V