CP10.241-R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-CP10.241-R2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP10.241-R2
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 240W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 10A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
240W
ผู้ผลิต
PULS, LP
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ประสิทธิภาพ
0.947
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
4.61" L x 1.54" W x 4.88" H (117.0mm x 39.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
60950-1; 61010-1; 62368-1; ATEX; 508
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A