CP20.241-R1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
SolaHD
มีอยู่ในสต็อค: 4
เอกสารข้อมูล
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PULS Americas Integrated Redundancy Power Supplies Product Overview
CP20.241-R1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-1071-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP20.241-R1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CP20.241-R1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
พลังงาน (วัตต์)
480W
ประสิทธิภาพ
0.952
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ขนาด / มิติ
5.00" L x 1.89" W x 4.88" H (127.0mm x 48.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
ATEX, EAC, IEC, IECEx, UL
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
88V
หมายเลขมาตรฐาน
ชั้น I Div 2; 61010-2-201
180V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V