CP20.241-R2-C1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-CP20.241-R2-C1-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CP20.241-R2-C1
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC หรือ DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A
พลังงาน (วัตต์)
480W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ประสิทธิภาพ
0.938
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
5.00" L x 1.89" W x 4.88" H (127.0mm x 48.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า DC - อินพุต (น้อยที่สุด)
110V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cULus, EAC
150V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V