CPS20.241-D1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-1079-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CPS20.241-D1
คำอธิบาย
DC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
DC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CPS20.241-D1 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
ผู้ผลิต
PULS, LP
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.934
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
DC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 2.56" W x 4.88" H (127.0mm x 65.0mm x 124.0mm)
88V
หน่วยงานที่อนุมัติ
ATEX, CSA, EAC, IEC, IECEx, UL
360V
หมายเลขมาตรฐาน
ชั้น I Div 2; 508; 60950-1; 61010-2-201
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A