ML100.109
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-1061-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ML100.109
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 4.2A
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ML100.109 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
100W
ผู้ผลิต
PULS, LP
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, สารเคลือบคอนฟอร์มอล, แบ่งภาระโหลด
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
4.06" L x 2.87" W x 2.95" H (103.0mm x 73.0mm x 75.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CSA, EAC, IEC, UL
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
100 ~ 120VAC, 200 ~ 240VAC
หมายเลขมาตรฐาน
ชั้น I Div 2; 508; 60950-1; 61010-2-201
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4.2A