PIC480.241D
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-PIC480.241D-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC480.241D
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 480W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 20A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
480W
ผู้ผลิต
PULS, LP
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ชุด
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.942
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภทอินพุต
AC
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, IP20, แบ่งภาระโหลด, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
5.00" L x 2.32" W x 4.88" H (127.0mm x 59.0mm x 124.0mm)
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
100 ~ 240VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
EAC, IEC, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
61010-2-201; 62368-1
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
20A