PIM36.241
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-PIM36.241-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIM36.241
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 36W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
2 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 1.5A
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ผู้ผลิต
PULS, LP
แอพพลิเคชั่น
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงการค้า), ห้องทดลอง
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.906
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภทอินพุต
AC
ขนาด / มิติ
3.58" L x 0.89" W x 3.54" H (91.0mm x 22.5mm x 90.0mm)
จำนวนของเอาต์พุต
1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
36W