PIM60.125
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-PIM60.125-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIM60.125
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 12V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 12V 5A
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
60W
ประสิทธิภาพ
0.907
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
3.58" L x 1.42" W x 3.54" H (91.0mm x 36.0mm x 90.0mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
5A