PIM60.241
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-PIM60.241-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIM60.241
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 60W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 2.5A
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ประสิทธิภาพ
0.918
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
3.58" L x 1.42" W x 3.54" H (91.0mm x 36.0mm x 90.0mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.5A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
60W