PIM90.245
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1736-PIM90.245-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIM90.245
คำอธิบาย
AC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 91W
คำอธิบายโดยละเอียด
AC DIN แหล่งจ่ายไฟแบบราง 1 เอาท์พุต 24V 3.8A
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
500 V
ประสิทธิภาพ
0.938
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ขนาด / มิติ
3.58" L x 1.42" W x 3.54" H (91.0mm x 36.0mm x 90.0mm)
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cULus, EAC
แรงดันไฟฟ้า AC - อินพุต
90 ~ 264VAC
หมายเลขมาตรฐาน
61010-1; 62368-1; UL 508
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ใช่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
3.8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
91W