ANT1204F002R0433A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-1570-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-1570-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-1570-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204F002R0433A
คำอธิบาย
RF ANT 433MHZ CHIP SOLDER SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
433MHz ชิป rf เสาอากาศ 419MHz ~ 447MHz 0.79dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ANT1204F002R0433A รุ่น
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
-6.5dB
ชุด
อัตราการขยาย
0.79dBi
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
1 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ส่วนปลาย
บัดกรี
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
433MHz
ความสูง (สูงสุด)
0.063" (1.60mm)
ช่วงความถี่
419MHz ~ 447MHz