ANT1204LL20R0433A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
311-4604-2-ND - เทปและม้วน (TR)
311-4604-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
311-4604-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ANT1204LL20R0433A
คำอธิบาย
RF ANT 433MHZ CHIP SOLDER SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
433MHz ISM ชิป rf เสาอากาศ 0.83dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
จำนวนของย่าน
1
ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ
6.5dB
ชุด
อัตราการขยาย
0.83dBi
พลังงาน - สูงสุด
1 W
บัดกรี
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ISM ทั่วไป
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความสูง (สูงสุด)
0.059" (1.50mm)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
433MHz