ANT1204F002R0433A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 433MHZ CHIP SOLDER SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 433MHz ชิป rf เสาอากาศ 419MHz ~ 447MHz 0.79dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ANT1204F002R0433A รุ่น |
หมวดหมู่ | จำนวนของย่าน 1 |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ -6.5dB |
ชุด | อัตราการขยาย 0.79dBi |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | พลังงาน - สูงสุด 1 W |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ส่วนปลาย บัดกรี |
กลุ่มความถี่ UHF (300MHz ~ 1GHz) | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 433MHz | ความสูง (สูงสุด) 0.063" (1.60mm) |
ช่วงความถี่ 419MHz ~ 447MHz | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |