ANT1204LL20R0433A | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RF ANT 433MHZ CHIP SOLDER SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 13 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 433MHz ISM ชิป rf เสาอากาศ 0.83dBi บัดกรี ติดบนพื้นผิว |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | จำนวนของย่าน 1 |
ผู้ผลิต Pulse Electronics | ค่าการสูญเสียของสัญญาณสะท้อนกลับ 6.5dB |
ชุด | อัตราการขยาย 0.83dBi |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | พลังงาน - สูงสุด 1 W |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ส่วนปลาย บัดกรี |
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน ISM ทั่วไป | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
กลุ่มความถี่ UHF (300MHz ~ 1GHz) | ความสูง (สูงสุด) 0.059" (1.50mm) |
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน) 433MHz | แอพพลิเคชั่น ISM |