APAL00060645101T80 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
100 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 860 mA 320mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
APAL00060645101T80
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-APAL00060645101T80TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
APAL00060645101T80
คำอธิบาย
FIXED IND 100UH 860MA 320 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
610mA
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
320mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30%
ขนาด / มิติ
0.283" L x 0.236" W (7.20mm x 6.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.189" (4.80mm)