BBGK00160808601Y00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-BBGK00160808601Y00TR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-BBGK00160808601Y00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-BBGK00160808601Y00DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BBGK00160808601Y00
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 600 OHM 0603 1LN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
600 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0603 (1608 เมตริก) 400mA 300mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
400mA
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
300mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0603 (1608 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของสาย
1
ความสูง (สูงสุด)
0.037" (0.95mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm)