LP406NMO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-LP406NMO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP406NMO
คำอธิบาย
BLACK NMO LOW PROFILE, UNITY, 40
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
413MHz โดม rf เสาอากาศ 406MHz ~ 420MHz 2dBi NMO ติดตั้งบนพาเนล
หมวดหมู่
ประเภทเสาอากาศ
โดม
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
จำนวนของย่าน
1
บรรจุภัณฑ์
ถุง
อัตราการขยาย
2dBi
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
พลังงาน - สูงสุด
100 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ส่วนปลาย
NMO
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
413MHz
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล
ช่วงความถี่
406MHz ~ 420MHz
ความสูง (สูงสุด)
1.500" (38.10mm)