LP406NMOW
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-LP406NMOW-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LP406NMOW
คำอธิบาย
WHITE NMO LOW PROFILE, UNITY, 40
คำอธิบายโดยละเอียด
413MHz โดม rf เสาอากาศ 406MHz ~ 420MHz 2dBi NMO ติดตั้งบนพาเนล
พลังงาน - สูงสุด
100 W
กลุ่มความถี่
UHF (300MHz ~ 1GHz)
ความถี่ (ศูนย์กลาง/ย่าน)
413MHz
ช่วงความถี่
406MHz ~ 420MHz
ความสูง (สูงสุด)
1.500" (38.10mm)