PA1005.050NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-1527-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-1527-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-1527-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA1005.050NLT
คำอธิบาย
CURR SENSE XFMR 1:50 20A SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 A 1899-12-30 หม้อแปลงตรวจจับกระแสไฟฟ้า 50kHz ~ 1MHz 0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง 500 µH ติดบนพื้นผิว
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PA1005.050NLT รุ่น
หมวดหมู่
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
500 µH
อัตราส่วนรอบ - หลัก:รอง
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
0.75mOhm หลัก, 1.5Ohm รอง
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด / มิติ
0.284" L x 0.330" W (7.21mm x 8.38mm)
ช่วงความถี่
50kHz ~ 1MHz
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.217" (5.50mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
20 A