PA5003.152NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-4086-2-ND - เทปและม้วน (TR)
553-4086-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-4086-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5003.152NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 1.5UH 10.5A 11.2 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 µH ชิลด์ หล่อ ตัวนำ 10.5 A สูงสุด 11.2mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
PA5003.152NLT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
14A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 11.2mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.217" L x 0.209" W (5.50mm x 5.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.122" (3.10mm)