PE-1210CCMC601STS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PE-1210CCMC601STSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PE-1210CCMC601STSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PE-1210CCMC601STSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PE-1210CCMC601STS
คำอธิบาย
CMC 1A 2LN 600 OHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 600 Ohms @ 100 MHz 1A dcr 120mOhm
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PE-1210CCMC601STS รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
120mOhm
ผู้ผลิต
Pulse Electronics
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm)
จำนวนของสาย
2
ความสูง (สูงสุด)
0.079" (2.00mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
600 Ohms @ 100 MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวนอน, 4 PC แพด
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
1A