QADA-65-24-1401
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
Q983-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
QADA-65-24-1401
คำอธิบาย
AC/DC DESKTOP ADAPTER 24V 65W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V 65 W ac/dc ภายนอก เดสก์ท็อป (ชั้น I) อะแดปเตอร์ สายไฟ (ขายแยกต่างหาก) อินพุต
หมวดหมู่
การสิ้นเปลืองพลังงานเมื่อไม่มีโหลด
210mW (สูงสุด)
ผู้ผลิต
Qualtek
โพลาไรซ์เซชัน
ศูนย์กลางด้านบวก
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
ถูกใช้ประโยชน์ในขอบเขต
นานาชาติ
เอาต์พุตคอนเนคเตอร์
ปลั๊กทรงกระบอก, 2.1mm I.D. x 5.5mm O.D. x 11.0mm
ฟอร์ม
เดสก์ท็อป (ชั้น I)
ความยาวสายไฟ
59" (1.50m)
ประเภทอินพุต
สายไฟ (ขายแยกต่างหาก)
อินพุตคอนเนคเตอร์
IEC 320-C14
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
100 ~ 240VAC
ขนาด / มิติ
4.53" L x 2.09" W x 1.50" H (115.0mm x 53.0mm x 38.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V
หน่วยงานที่อนุมัติ
BSMI, CB, CCC, CE, cULus, FCC, GS, PSE
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.71A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
พลังงาน (วัตต์)
65 W