RACM230-36SG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACM230-36SG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACM230-36SG
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 36V 230W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 36V 80 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
เครื่องใช้ในครัวเรือน, ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.92
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 80°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.26" H (101.6mm x 50.8mm x 32.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
36V
หมายเลขมาตรฐาน
60335-1; 60601-1; 60950-1; 62368-1
6.39 A