RACT12-500
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3059-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACT12-500
คำอธิบาย
LED SUPPLY CC AC/DC 12W 12-24V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
500mA 12 ~ 24V กระแสไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RACT12-500 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
ผู้ผลิต
Recom Power
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
การหรี่
ไตรแอค
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
IP20
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 50°C
ประเภท
กระแสไฟฟ้าคงที่
ประสิทธิภาพ
0.81
โทโพโลยี
AC DC คอนเวอร์เตอร์
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
ขนาด / มิติ
4.29" L x 1.57" W x 0.87" H (109.0mm x 40.0mm x 22.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
198VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
264VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12 ~ 24V
น้ำหนัก
0.154lb (69.85g)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA