RACT18-700
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3079-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACT18-700
คำอธิบาย
LED SUPPLY CC AC/DC 18W 13-26V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
700mA 13 ~ 26V กระแสไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
RACT18-700 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
18 W
ผู้ผลิต
Recom Power
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
การหรี่
ไตรแอค
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรา
IP20
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 50°C
ประเภท
กระแสไฟฟ้าคงที่
ประสิทธิภาพ
0.85
โทโพโลยี
AC DC คอนเวอร์เตอร์
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.72" L x 1.77" W x 1.10" H (120.0mm x 45.0mm x 28.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
198VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
264VAC
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
13 ~ 26V
น้ำหนัก
0.221lb (100.24g)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
700mA