RACT25-700
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-3068-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACT25-700
คำอธิบาย
LED SUPPLY CC AC/DC 25W 18-36V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
700mA 18 ~ 36V กระแสไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
โมเดล EDA/CAD
RACT25-700 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
25 W
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
ชุด
การหรี่
ไตรแอค
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 50°C
ประเภท
กระแสไฟฟ้าคงที่
ประสิทธิภาพ
0.85
รูปแบบส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
ขนาด / มิติ
4.72" L x 1.77" W x 1.10" H (120.0mm x 45.0mm x 28.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
198VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
18 ~ 36V
น้ำหนัก
0.221lb (100.24g)
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
700mA