RACV12-12-LP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-2949-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACV12-12-LP
คำอธิบาย
LED DRIVER CV AC/DC 12V 1A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1A 12V แรงดันไฟฟ้าคงที่ led ตัวขับ AC DC คอนเวอร์เตอร์ โทโพโลยี 1 เอาต์พุต
โมเดล EDA/CAD
RACV12-12-LP รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A
พลังงาน (วัตต์)
12 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3.75 kV
คุณสมบัติ
OTP, OVP, SCP
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 50°C
ประเภท
แรงดันไฟฟ้าคงที่
ประสิทธิภาพ
0.78
รูปแบบส่วนปลาย
เทอร์มินัลบล็อก
ขนาด / มิติ
5.04" L x 1.97" W x 0.51" H (128.0mm x 50.0mm x 13.0mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
198VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, ENEC
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
264VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V